ตัวเข้ารหัสมูลค่าสัมบูรณ์ 6FX2001-5SS12 6FX2 001-5SS12 6FX2001-5SS12
สถานที่กำเนิด เยอรมนี
ชื่อแบรนด์ SIMENS
ได้รับการรับรอง CE ROHS
หมายเลขรุ่น 6FX2001-5SS12
รายละเอียดสินค้า
เงื่อนไข:
ประทับตราโรงงานใหม่ (NFS)
หมายเลขสินค้า:
6FX2001-5SS12
การผลิต:
ซิเมนส์
ต้นทาง:
เยอรมนี
น้ำหนักสุทธิ:
0.4กก
เน้น:
absolute a860-2150-v001
absolute servo motor encoder
เครื่องรหัส a860-2150-v001
เงื่อนไขการชำระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ
1 ชิ้น
รายละเอียดการบรรจุ
บรรจุเดิม
เวลาการส่งมอบ
0-3 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน
ที/ที, เพย์พาล, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
สามารถในการผลิต
100 ชิ้น/วัน
รายละเอียดสินค้า
ซีเมนส์ 6FX2001-5SS12 Absolute Value Encoder
หมุนเดียว 13 บิท SSI ริมฟลิ่ง IP67 สร้างขึ้นสําหรับระบบนิเวศการควบคุมการเคลื่อนไหวของซีเมนส์
ความ ชัดเจน ที่ ไม่ จําเป็น ต้อง มี การ เริ่มต้น ก่อน
รายละเอียดเทคนิค
ปริมาตร มูลค่า
ประเภท Encoder เต็มที่, แปลงครั้งเดียว
การแก้ไข 13 บิต ( 8,192 ตําแหน่ง/การปฏิวัติ)
อินเตอร์เฟซการสื่อสาร SSI (Synchronous Serial Interface)
โลเตชั่นไฟฟ้า 10 ถึง 30 VDC (ชื่อ 12V / 24V)
ความเร็วหมุน 15,000 รอบต่อนาที
กว้างของแกน 10 มม.
ความยาวของแกน 20 มม.
ประเภทหม้อ เนื้อแข็ง
ประเภท flange แฟลนจ์สเตน (Flanch)
เครื่องเชื่อม โซกิต Flanges Axial M23
ระดับการคุ้มครอง IP67
อุณหภูมิการทํางาน -40°C ถึง +85°C
สาเหตุ เยอรมนี
ความละเอียด 13 บิต
อินเตอร์เฟซ SSI ✅ น่าเชื่อถือ, สะท้อนเสียง
ออกแบบ เพื่อ อยู่ ภาย ใน เครื่อง อัตโนมัติ ซีเมนส์
  • ซินูเมอริคระบบ CNC (รวม 840D sl และแพลตฟอร์มที่เกี่ยวข้อง)
  • ซินามิคระบบขับเคลื่อน (เชื่อมต่อผ่านโมดูลเซนเซอร์ SMC หรือ SME)
  • ซีโมชั่นระบบควบคุมการเคลื่อนไหว
  • SIMATICเครื่องควบคุมโลจิกที่สามารถเขียนโปรแกรมได้ พร้อมโมดูลเทคโนโลยี
IP67 และ -40 °C: หมวดหมู่สิ่งแวดล้อมที่สําคัญ