โมดูลแอมพลิฟายเออร์เซอร์โว Fanuc A06B-6200-H008 A06B6200H008 A06B-6200-H008
สถานที่กำเนิด ญี่ปุ่น
ชื่อแบรนด์ FANUC
ได้รับการรับรอง CE ROHS
หมายเลขรุ่น A06B-6200-H008
รายละเอียดสินค้า
เงื่อนไข:
ประทับตราโรงงานใหม่ (NFS)
หมายเลขสินค้า:
A06B-6200-H008
ต้นทาง:
ญี่ปุ่น
ใบรับรอง:
ซีอี
เน้น:
โมดูลเครื่องขยายเสียง Fanuc Servo
a06b แอมพลิฟายเออร์เซอร์โว fanuc
เซอร์โวแอมพลิฟายเออร์ไร้แปรงถ่าน A06B HAAS
เงื่อนไขการชำระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ
1 ชิ้น
รายละเอียดการบรรจุ
บรรจุเดิม
เวลาการส่งมอบ
0-3 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน
T/T, เพย์พาล, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
สามารถในการผลิต
100 ชิ้น/วัน
รายละเอียดสินค้า
Fanuc A06B-6200-H008 ∙ αiPS-7.5 โมดูลไฟฟ้า ∙ 200 ∙ 240VAC / 33A ทางเข้า, 283 ∙ 339VDC / 9.4kW ทางออก, การฟื้นฟูพลังงาน, αi-B ซีรี
ภาพรวม
รายการFanuc A06B-6200-H008คือ αiPS-75, โมดูลพลังงานคอมแพคต์ αiPS-B ซีรีย์แปลง 200 ช่วง 240VAC ที่ 33A เป็น 283 ช่วง 339VDC บัสที่ 9.4kW ผลิตชนิด, กับการฟื้นฟูพลังงานที่ใช้งาน
ในฐานะการนําเสนอระดับการเข้าสู่ระดับกลางภายในสาย A06B-6200 αiPS-B, αiPS-75 เป้าหมายขนาดเล็กและปานกลาง CNC เครื่องประกอบการ ̇ บาง αiSV-B เซอร์โวเอ็กซ์ที่ความร้อนที่ปัจจุบันและขนาดเล็ก αiSP-B โมดูล spindle, โดยที่ความต้องการพร้อมกันสูงสุดรวมอยู่ภายในกําลังรถบัส 9.4kW
ที่ 9.4kW bus output จาก 33A input, αiPS-7.5 เป็น PSM ที่คอมแพคตที่สุดในช่วง αiPS-B ที่ยังรองรับการรวมหลายแกนและ spindle ที่มีความหมาย
มันถูกกําหนดอย่างเหมาะสมสําหรับ VMCs ขนาดเล็ก (ศูนย์แปรรูปตั้ง) เครื่องหมุน CNC compact ที่มีพลังงาน spindle ที่ปานกลาง และศูนย์เจาะและดึงที่พลังงาน spindle อยู่ใน 5.5 ‰ 7.ระดับ 5kW และสองสามแกน servo แสงครบรูปแบบการขับเคลื่อน.
ข้อจํากัดหลัก
ปริมาตร มูลค่า
รูปแบบโมดูล αiPS-7.5 / αiPS-7.5-B
ความดันทางเข้า 200-240V AC 3 ขั้นตอน
กระแสไฟเข้า 33A ที่ 200V
ความถี่การเข้า 50/60 Hz
ความดันออกแบบ DC 283?? 339V
พลังการออก 9.4kW จํานวน