ปานาโฟโล 8015 FBK08T24H DC24V 0.17A 3Pin Case Cooling Fan FBKO8T24H
สถานที่กำเนิด ญี่ปุ่น
ชื่อแบรนด์ OMRON
ได้รับการรับรอง CE ROHS
หมายเลขรุ่น FBK08T24H
รายละเอียดสินค้า
เงื่อนไข:
ประทับตราโรงงานใหม่ (NFS)
หมายเลขสินค้า:
FBK08T24H
ต้นทาง:
ญี่ปุ่น
เน้น:
พัดลมระบายความร้อนเคส Panaflo 80 มม.
พัดลมระบายความร้อนเซอร์โวมอเตอร์ DC 24V